Màn Hình ASUS VZ24EHF (23.8 inch – IPS – FHD – 1ms – 100Hz)
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Model | ASUS VZ24EHF |
| Kích thước màn hình | 23.8 inch |
| Độ phân giải | Full HD (1920 × 1080) |
| Tấm nền | IPS |
| Tần số quét | 100Hz |
| Thời gian phản hồi | 1ms (MPRT) |
| Độ sáng | 250 cd/m² |
| Độ tương phản | 1000:1 |
| Góc nhìn | 178° ngang / 178° dọc |
| Cổng kết nối | HDMI, VGA |
| Công nghệ bảo vệ mắt | Flicker-Free, Low Blue Light |
| Loa tích hợp | Không |
| Chân đế điều chỉnh | Nghiêng |
| Treo tường VESA | 100 × 100 mm |
| Kích thước & Trọng lượng | ~540 × 400 × 190 mm; ~3.2 kg |
Chi tiết sản phẩm
Màn Hình ASUS VZ24EHF (23.8 inch – IPS – FHD – 1ms – 100Hz)
LÀM MƯỢT CÔNG VIỆC VÀ CHƠI CỦA BẠN
Màn hình chơi game chăm sóc mắt ASUS VZ24EHF có tấm nền IPS 23,8 inch với độ phân giải Full HD (1920 x 1080), mang đến kiểu dáng siêu mỏng chỉ dày 6,5 mm ở điểm mỏng nhất và chất lượng hình ảnh sống động. Với tốc độ làm mới nhanh 100Hz và công nghệ Đồng bộ hóa thích ứng giúp loại bỏ hiện tượng xé hình và tốc độ khung hình bị giật, mang lại trải nghiệm mượt mà hơn bao giờ hết. Màn hình này còn có các công nghệ Ánh sáng xanh thấp và Khử nhấp nháy được TÜV Rheinland chứng nhận để đảm bảo trải nghiệm xem thoải mái.
Trải nghiệm xem mượt mà với SmoothMotion 100Hz
Với tốc độ làm mới nhanh 100Hz và công nghệ Đồng bộ hóa thích ứng để loại bỏ hiện tượng xé hình và tốc độ khung hình bị giật. Công nghệ này làm mới nội dung trên màn hình nhanh hơn 1,67 lần so với nội dung có tốc độ làm mới 60Hz tiêu chuẩn, mang lại cho bạn hình ảnh động mượt mà hơn trong video, chơi game thông thường và công việc hàng ngày, tất cả đều có thể hưởng lợi từ trải nghiệm mượt mà hơn bao giờ hết .

Chơi game mượt mà

Tốc độ làm mới 100Hz và Thời gian phản hồi hình ảnh chuyển động (MPRT) 1ms giúp giảm hiện tượng nhòe và nhòe chuyển động, khiến VZ24EHF trở nên hoàn hảo cho các trò chơi có nhịp độ nhanh đòi hỏi phản ứng nhanh với những gì đang diễn ra trên màn hình. Ngoài ra, công nghệ Adaptive-Sync giúp loại bỏ hiện tượng xé hình và tốc độ khung hình bị giật để chơi game cực kỳ mượt mà.

Hình ảnh sống động như thật với góc nhìn rộng 178°
Độ phân giải Full HD và tấm nền IPS không khung cung cấp góc xem 178°, cả theo chiều ngang và chiều dọc, vì vậy bạn có thể thưởng thức hình ảnh đẹp mắt từ hầu hết mọi hướng.


Cấu hình siêu mỏng 6,5mm và thiết kế không khung
Cấu hình siêu mỏng chỉ dày 6,5 mm ở điểm mỏng nhất, chiếm rất ít không gian trên bàn làm việc và phù hợp với mọi môi trường. Thiết kế không khung khiến nó trở nên hoàn hảo cho các thiết lập đa màn hình gần như liền mạch, mang đến cho bạn mức độ đắm chìm thậm chí còn lớn hơn.
Bảo vệ đôi mắt của bạn với công nghệ ASUS Eye Care
ÁNH SÁNG XANH THẤP
CÔNG NGHỆ KHÔNG NHẤP NHÁY

💻 Nâng cấp trải nghiệm làm việc và giải trí với ASUS VZ24EHF 23.8" IPS FHD 1ms 100Hz!
-
Màn hình IPS cho màu sắc trung thực, góc nhìn rộng, hình ảnh sắc nét.
-
Tần số quét 100Hz và thời gian phản hồi 1ms mượt mà, giảm nhòe chuyển động.
-
Công nghệ Flicker-Free và Low Blue Light bảo vệ mắt khi làm việc lâu.
-
Kết nối linh hoạt HDMI + VGA, dễ dàng tích hợp với PC hoặc laptop.
👉 Đặt mua ngay tại Hồng Vượng PC để nhận giá ưu đãi, bảo hành chính hãng, giao hàng toàn quốc.
🎁 Số lượng có hạn – sở hữu màn hình chất lượng, bảo vệ mắt hôm nay!






