Màn hình văn phòng HKC MB24V39 23.8 inch, IPS, 120Hz
1,990,000đ2,599,000đ -23% Tiết kiệm609,000đ
Còn hàng
Mã SP HKC MB24V39
409 Đã bán
| Thông Số | Chi Tiết |
|---|---|
| Kích thước màn hình | 23.8 inch |
| Loại panel | IPS (In-Plane Switching) |
| Tần số quét | 120Hz |
| Độ phân giải | Full HD (1920 x 1080 pixels) |
| Tỷ lệ màn hình | 16:9 |
| Độ sáng | 250 cd/m² (có thể thay đổi tùy theo môi trường) |
| Góc nhìn | 178° (Ngang) / 178° (Dọc) |
| Thời gian phản hồi | 4ms (GTG) |
| Kết nối | 1 x HDMI, 1 x VGA |
| Loa tích hợp | Không |
| Chân đế | Chân đứng có thể điều chỉnh độ nghiêng |
| Tiêu thụ điện | Khoảng 20W khi sử dụng |
| Kích thước (L x W x H) | 540 x 200 x 420 mm |
| Trọng lượng | Khoảng 3.2 kg |
📢📢 Giá của sản phẩm có thể chưa cập nhật ở thời điểm hiện tại bạn liên hệ với chúng tôi để biết thông tin mới nhất từ sản phẩm! HOTLINE: 0856 090 454














