MÀN HÌNH VI TÍNH MSI PRO MP241X (23.8 INCH/FHD/VA/75HZ/8MS)
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Model | MSI PRO MP241X |
| Kích thước màn hình | 23.8 inch |
| Độ phân giải | Full HD (1920 × 1080) |
| Tấm nền | VA (Vertical Alignment) |
| Tần số quét | 75Hz |
| Thời gian phản hồi | 8ms (GtG) |
| Độ sáng | 250 cd/m² |
| Độ tương phản | 3000:1 |
| Góc nhìn | 178° ngang / 178° dọc |
| Cổng kết nối | HDMI, VGA |
| Loa tích hợp | Không |
| Chân đế điều chỉnh | Nghiêng |
| Treo tường VESA | 75 × 75 mm |
| Kích thước & Trọng lượng | ~540 × 420 × 180 mm; ~3.2 kg |
Chi tiết sản phẩm
MÀN HÌNH VI TÍNH MSI PRO MP241X (23.8 INCH/FHD/VA/75HZ/8MS)
Chân đế điều chỉnh linh hoạt, màn hình 23.8 inch Full HD sắc nét
Chân đế của PRO MP241X có thể điều chỉnh linh hoạt để thích ứng với nhiều tư thế làm việc khác nhau. Tạo sự thoải mái để tập trung tối đa vào công việc đem lại hiệu quả cao. Người dùng có thể gắn Cubi series vào sau màn hình nhờ thiết kế VESA Mount tiêu chuẩn và treo lên tường với thiết kế VESA Mountable giúp tiết kiệm không gian bàn làm việc.

Màn hình MSI có kích thước 23.8 inch phù hợp với không gian làm việc lập trình, văn phòng hay thiết kế trang web. Cùng với độ phân giải Full HD cho hình ảnh hiển thị có chất lượng sắc nét và sống động như thật. Đem đến cho người dùng có những trải nghiệm xem thú vị với khả năng hiển thị lên đến 16.7 triệu màu sắc cho màu sắc rực rỡ với độ chính xác cao.

Sử dụng tấm nền VA, bảo vệ tối ưu đôi mắt
MSI đã sử dụng tấm nền VA cho màn hình MP241X cho tỷ lệ tương phản cao với độ tương phản tĩnh 3,000:1. Sở hữu góc nhìn rộng lên đến 178 độ cả về chiều ngang lẫn chiều dọc đem đến khả năng hiển thị màu đen rất tốt cùng độ sáng 250 cd/m2. Đảm bảo chất lượng hình ảnh luôn được rõ ràng và sắc nét ở nhiều góc độ cho trải nghiệm tốt nhất.

Với bề mặt của màn hình MSI Pro được phủ một lớp chống loá giúp cho hình ảnh không bị biến dạng khi sử dụng ở môi trường có cường độ ánh sáng lớn. Kết hợp cùng công nghệ nhấp nháy và ít ánh sáng xanh hơn nhằm bảo vệ tối ưu đôi mắt của người dùng được thoải mái, đỡ mỏi mắt hơn khi phải tiếp xúc nhiều với màn hình nhiều giờ liền.

Tần số quét lên đến 75Hz, kết nối linh hoạt
Màn hình Pro MP241X thuộc kiểu màn hình phẳng có tần số quét lên đến 75Hz và thời gian phản hồi 8ms. Mang đến cho người dùng nhiều trải nghiệm xem tốt hơn và thú vị nhất. Chất lượng hình ảnh hiển thị rõ nét trên mọi khung hình mà lại ít gây hại cho mắt. Hơn nữa, giúp cho hình ảnh hiển thị đồng thời càng mượt mà hơn trong cùng một thời điểm.

Để kết nối màn hình MP241X với các thiết bị khác như laptop và máy tính để bàn để đáp ứng cho nhu cầu sử dụng khi cần. MSI đã trang bị các cổng xuất hình, bao gồm 1 cổng HDMI 1.4b và 1 cổng VGA/D-sub. Cho phép người dùng có thể kết nối linh hoạt với 2 nguồn kép cho các thiết bị ngoại vi khác nhau của mình được dễ dàng và tiện lợi hơn.

💻 Nâng cấp trải nghiệm làm việc và học tập với MSI PRO MP241X 23.8" FHD VA 75Hz 8ms!
-
Màn hình VA cho màu sắc trung thực, độ tương phản cao, hình ảnh sắc nét.
-
Tần số quét 75Hz, thời gian phản hồi 8ms phù hợp cho văn phòng, học tập và giải trí cơ bản.
-
Kết nối linh hoạt HDMI + VGA, dễ dàng tích hợp với PC hoặc laptop.
-
Chân đế nghiêng tiện lợi, dễ dàng setup.
👉 Đặt mua ngay tại Hồng Vượng PC để nhận giá ưu đãi, bảo hành chính hãng, giao hàng toàn quốc.
🎁 Số lượng có hạn – sở hữu màn hình chất lượng hôm nay!






