Màn hình HKC M27A9X-W 75Hz Cong 220 nits HDMI+VGA
2,390,000đ3,010,000đ -21% Tiết kiệm620,000đ
Còn hàng
Mã SP HKC M27A9X-W
49 Đã bán
| Thông Số | Chi Tiết |
|---|---|
| Kích thước màn hình | 27 inch |
| Độ phân giải | Full HD (1920 x 1080 pixels) |
| Loại panel | LCD (Có thể là VA hoặc IPS tùy từng phiên bản) |
| Tần số quét | 75Hz |
| Độ sáng | 220 nits |
| Màn hình cong | Có, với độ cong nhẹ (1800R hoặc tương tự) |
| Kết nối | 1 x HDMI, 1 x VGA |
| Loa tích hợp | Không |
| Chân đế | Chân đứng cố định |
| Tiêu thụ điện | Khoảng 25W khi sử dụng |
| Kích thước (L x W x H) | 612.3 x 200 x 453.2 mm |
| Trọng lượng | Khoảng 4.5 kg |
📢📢 Giá của sản phẩm có thể chưa cập nhật ở thời điểm hiện tại bạn liên hệ với chúng tôi để biết thông tin mới nhất từ sản phẩm! HOTLINE: 0856 090 454
Chi tiết sản phẩm
Màn hình HKC M27A9X-W 75Hz Cong 220 nits HDMI+VGA
Màn hình lớn
Kích thước của màn hình 27inch, HKC M27A9X-W đã cho người dùng một trải nghiệm mới. Với không gian rộng lớn, cùng kích thước màn hình lớn, đã tạo ra sự đẳng cấp mới lạ.
.png)
Màn hình với kích thước 27inch Full HD có độ kém sắc hơn chút so với QHD. Nhưng so với giá thành thì đây không phải là sự lựa chọn kém chất lượng.
Tấm nền VA
Với tấm nền VA đã mang lại một góc nhìn rộng lớn hơn, cho màu sắc sang trọng, giá thành hợp lý. Đây cũng là sự lựa chọn không hề kém.
Cổng kết nối
Màn hình được thiết kế với 2 cổng kết nổi HDMI và VGA đáp ứng đủ mọi nhu cầu cơ bản nhất của người dùng.
Đánh giá
0/5.0
Đánh giá






