Màn Hình GAMING ViewSonic VX2728J-2K (27 inch – IPS – QHD – 165Hz – 0.5ms)
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Model | ViewSonic VX2728J-2K |
| Kích thước màn hình | 27 inch |
| Độ phân giải | QHD (2560 × 1440) |
| Tấm nền | IPS |
| Tần số quét | 180Hz |
| Thời gian phản hồi | 0.5ms (MPRT) |
| HDR | HDR10 |
| Độ sáng | 350 cd/m² |
| Độ tương phản | 1000:1 |
| Góc nhìn | 178° ngang / 178° dọc |
| Công nghệ đồng bộ hình ảnh | AMD FreeSync Premium, Adaptive-Sync |
| Cổng kết nối | 2 × HDMI 2.0, 1 × DisplayPort 1.4, Audio Out 3.5mm |
| Loa tích hợp | Không |
| Chân đế công thái học | Điều chỉnh nghiêng, xoay, pivot |
| Treo tường VESA | 100 × 100 mm |
| Kích thước & Trọng lượng | ~611 × 448 × 230 mm; ~4.3 kg |
Chi tiết sản phẩm
Màn Hình GAMING ViewSonic VX2728J-2K (27 inch – IPS – QHD – 165Hz – 0.5ms)
Màn hình sắc nét, rực rỡ, trải nghiệm chơi game mượt mà
Màn hình ViewSonic VX2728J-2K có kích thước 27 inch rộng rãi, các cạnh được giảm tối đa giúp không gian hiển thị càng thêm rộng mở. Màn hình được trang bị tấm nền FAST IPS, độ phân giải QHD 2560 x 1440 pixel, độ sáng lên đến 250 nits. Nhờ vậy, hình ảnh tái tạo của màn hình vô cùng rõ nét nét, rực rỡ từng khung hình mang đến những khoảnh khắc đắm chìm cực kỳ chân thực.

Màn hình ViewSonic VX2728J-2K đạt chuẩn bộ ba chứng nhận AMD FreeSync Premium, VESA ClearMR và VESA Adaptive Sync. Do đó, màn hình có khả năng chống xé hình mà chống bóng mờ đem đến chất lượng hình ảnh sắc nét kể các các tựa game cấu hình cao.

Với tần số quét 165Hz cùng thời gian phản hồi 0.5ms đáp ứng nhu cầu không chỉ của các game thủ thực thụ mà còn với người làm sáng tạo, thiết kế đồ họa… Những thông số ấn tượng giúp màn hình ViewSonic VX2728J-2K vẫn giữ độ chi tiết, liền mạch trong các chuyển động mà không hề bị nhòe.

Thiết kế công thái học sang trọng, hoàn hảo
Màn hình ViewSonic VX2728J-2K sở hữu thiết kế công thái học tiện dụng. Người dùng có thể dễ dàng điều chỉnh các góc độ của màn hình sao cho phù hợp với tư thế làm việc, đảm bảo luôn thoải mái trong suốt quá trình sử dụng màn hình.

Công nghệ bảo vệ mắt tối ưu
ViewSonic VX2728J-2K được trang bị công nghệ màn hình Blue Light Filter và Flicker – Free. Nhờ vậy, màn hình có khả năng lọc và loại bỏ ánh sáng xanh gây hại cho mắt cũng như chống mỏi mắt giúp bạn vô tư tận hưởng tựa game của mình một cách trọn vẹn mà không lo các vấn đề về mắt.
Cổng kết nối
Màn hình được trang bị các cổng kết nối như HDMI 2.0, Displayport 1.4, Jack Audio 3.5 giúp bạn dễ dàng kết nối với máy tính chủ hay console cũng như các thiết bị khác để phục vụ nhu cầu công việc, nâng cao trải nghiệm chơi game hơn nữa.

🔥 Chinh phục mọi trận đấu với ViewSonic VX2728J-2K 27" IPS QHD 180Hz 0.5ms!
-
QHD 2560 × 1440, IPS và HDR10 cho hình ảnh sắc nét, màu sắc sống động, chi tiết từng khung hình.
-
Tần số quét 180Hz và phản hồi 0.5ms giúp trải nghiệm game mượt mà, phản ứng cực nhanh.
-
Hỗ trợ FreeSync Premium & AdaptiveSync, giảm xé hình và mờ chuyển động.
-
Chân đế công thái học, viền mỏng 3 cạnh, dễ dàng setup đa màn hình.
👉 Đặt mua ngay tại Hồng Vượng PC để nhận giá ưu đãi, bảo hành chính hãng, giao hàng tận nơi toàn quốc.
🎁 Số lượng có hạn – sở hữu màn hình gaming QHD đỉnh cao hôm nay!






