Màn hình Gaming Viewsonic VX2728J (27 inch/FHD/Fast IPS/165Hz/0.5ms)
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Model | ViewSonic VX2728J |
| Kích thước | 27 inch (hiển thị ~27.0") |
| Độ phân giải | Full HD (1920 × 1080) |
| Tấm nền | Fast IPS (In-Plane Switching) |
| Tần số quét | 165Hz (có thể OC lên tới 180Hz) |
| Thời gian phản hồi | 0.5ms (MPRT) |
| HDR | HDR10 hỗ trợ hiển thị màu sắc và độ tương phản tốt hơn |
| Công nghệ đồng bộ hình ảnh | AMD FreeSync™ Premium, VESA AdaptiveSync, VESA ClearMR |
| Độ sáng | 250 cd/m² (typical) |
| Độ tương phản | Tĩnh: 1,000:1; Động: ~80M:1 |
| Góc nhìn | 178° ngang/dọc |
| Không gian màu | sRGB ~104%; NTSC ~72% |
| Loa tích hợp | 2W ×2 |
| Cổng kết nối | 2 × HDMI 2.0, 1 × DisplayPort 1.4, 3.5mm Audio Out |
| Chân đế công thái học | Điều chỉnh độ nghiêng, xoay, pivot, chiều cao |
| Treo tường VESA | 100 × 100 mm |
| Kích thước & Trọng lượng | ~611 × 475 × 225 mm; ~3.9 kg (có chân); ~5.5 kg (đóng gói) |
Chi tiết sản phẩm
Màn hình Gaming Viewsonic VX2728J (27 inch/FHD/Fast IPS/165Hz/0.5ms)
Được mệnh danh là bất khả chiến bại, màn hình Viewsonic VX2728J chính là “người bạn đồng hành” không thể thiếu trong mọi tựa game. Không chỉ sở hữu công nghệ hiện đại, nâng tầm mọi trải nghiệm, sản phẩm xịn sò này còn được trang bị cấu hình cực khủng mà bất cứ game thủ nào cũng mê mẩn.

Màn hình vượt trội, đậm chất gaming
Màn hình lớn cùng không gian hiển thị siêu rộng là những ấn tượng đầu tiên của người dùng về dòng máy này. Màn hình Viewsonic VX2728J sở hữu kích thước 27 inch cùng thiết kế viền siêu mỏng hiện đại, mở rộng góc nhìn lên đến 178° và độ phân giải Full HD 1920×1080. Màn hình được trang bị tấm nền Fast IPS cho hình ảnh sắc nét và chất lượng đến từng chi tiết. Máy có khả năng hiển thị màu sắc vượt trội với độ chính xác và độ sáng hoàn hảo, khiến mọi trải nghiệm của bạn trở nên sống động hơn bao giờ hết.

Đặc biệt, màn hình có tần số quét 165Hz cho phép mọi chuyển động hình ảnh trở nên mượt mà. Thời gian phản hồi 0,5ms (MPRT) / 1ms (GTG) sẽ mang đến cho bạn hiệu suất đỉnh cao và chuyển cảnh liền mạch mà không bị nhòe. Nhờ những ưu điểm siêu việt mà chiếc màn hình này của Viewsonic sẽ luôn sẵn sàng song hành hết mình cùng bạn trong mọi trận chiến, cho bạn những giây phút mãn nhãn nhất.

Công nghệ tiên tiến với sức mạnh cực đỉnh
Màn hình Viewsonic VX2728J được trang bị những công nghệ vô cùng tiên tiến, đạt chuẩn 3 chứng nhận AMD FreeSync Premium, VESA Adaptive Sync và VESA ClearMR. Công nghệ chống xé màn hình và chống bóng mờ mang đến hiệu quả sử dụng cực đỉnh khi hỗ trợ các chuyển động trên màn hình không bị giật cục và độ sắc nét cao. Dù là bạn làm việc, giải trí hay thực hiện các công việc thiết kế đồ họa, sáng tạo, chiếc máy này sẽ đáp ứng mọi nhu cầu với hiệu năng mạnh mẽ nhất.

Màn hình còn được cung cấp sức mạnh từ khả năng kiểm soát đặc biệt đối với các điều chỉnh gamma do HDR10 mới nhất. Nhờ vậy, trải nghiệm hình ảnh của bạn sẽ được nâng lên một tầm cao mới với độ tương phản sâu, màu sắc phong phú và các chi tiết sống động. Ngoài ra, công nghệ chống Flicker và bộ lọc ánh sáng xanh sẽ giữ cho đôi mắt của bạn luôn trong tình trạng thoải mái dù sử dụng trong thời gian dài.
Thiết kế công thái học hoàn hảo
Theo đuổi phong cách tối giản, vẻ ngoài của màn hình Viewsonic VX2728J mang vẻ thanh lịch và hiện đại. Thiết kế công thái học tiện dụng của màn hình cho phép người dùng thoải mái làm chủ cách bố trí máy vào không gian làm việc. Bạn có thể tự do điều chỉnh độ nghiêng, hướng xoay hay độ cao màn hình để tiện lợi nhất cho việc sử dụng, cải thiện góc nhìn sao cho phù hợp.
🎮 Trải nghiệm chơi game đỉnh cao với ViewSonic VX2728J 27" FHD Fast IPS 165Hz 0.5ms!
-
Hình ảnh siêu mượt, phản hồi cực nhanh, màu sắc chân thực.
-
Hỗ trợ FreeSync Premium & HDR10, giảm xé hình và mờ chuyển động.
-
Thiết kế công thái học, viền mỏng, dễ dàng setup đa màn hình.
👉 Đặt mua ngay tại Hồng Vượng PC để nhận giá ưu đãi, bảo hành chính hãng, giao hàng tận nơi toàn quốc.
🎁 Nhanh tay – số lượng có hạn! Nâng cấp trải nghiệm gaming của bạn hôm nay!






