Tản nhiệt khí Cooler Master Hyper 620S ARGB – Làm mát CPU hiệu năng cao, đèn RGB đẹp mắt
769,000đ900,000đ -15% Tiết kiệm131,000đ
Còn hàng
Mã SP Hyper 620S ARGB
59 Đã bán
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Kiểu dáng | Dual tower (2 dãy tản nhiệt) |
| Ống dẫn nhiệt | 6 ống đồng mạ niken, tiếp xúc trực tiếp với CPU |
| Chiều cao | 154,9 mm |
| Quạt | 120 mm, PWM, 650 – 1.750 RPM |
| Áp suất không khí tối đa | 1,86 mmH₂O |
| Lưu lượng khí tối đa | 71,93 CFM |
| Độ ồn tối đa | 27,2 dBA |
| Tương thích socket | Intel LGA 1700/1200/115X, AMD AM5/AM4 |
| Đèn LED | ARGB 3-pin, tùy chỉnh qua header ARGB |
| TDP CPU hỗ trợ | Lên đến 200W |
Chi tiết sản phẩm
Tản nhiệt khí Cooler Master Hyper 620S ARGB là giải pháp làm mát CPU mạnh mẽ với thiết kế dual tower và 6 ống dẫn nhiệt, tối ưu hiệu suất cho các CPU có TDP cao. Quạt 120mm PWM giúp kiểm soát tiếng ồn hiệu quả, trong khi đèn ARGB sống động nâng tầm thẩm mỹ cho hệ thống PC. Hỗ trợ hầu hết các socket phổ biến của Intel và AMD, dễ dàng lắp đặt trên nhiều bo mạch chủ.
Ưu điểm nổi bật:
-
Làm mát hiệu quả cho CPU lên đến 200W
-
Thiết kế ARGB ấn tượng, dễ dàng tùy chỉnh màu sắc
-
Tương thích nhiều socket Intel và AMD
-

-
⚡ Mua ngay Tản nhiệt Cooler Master Hyper 620S ARGB tại Hồng Vượng PC để nâng hiệu suất làm mát và thẩm mỹ cho hệ thống của bạn!
💳 Thanh toán dễ dàng – Giao hàng nhanh – Bảo hành chính hãng.
Đánh giá
0/5.0
Đánh giá




