Màn hình máy vi tính Samsung LS27C310EAEXXV FHD 1920 x 1080 IPS 75Hz 5ms
| Hạng mục | Chi tiết |
|---|---|
| Kích thước màn hình | 27 inch |
| Độ phân giải | 1920 x 1080 (Full HD) |
| Tấm nền (Panel) | IPS |
| Tần số quét | 75Hz |
| Thời gian phản hồi | 5ms (GTG) |
| Góc nhìn | 178° (ngang) / 178° (dọc) |
| Tỷ lệ khung hình | 16:9 |
| Độ sáng | 250 cd/m² |
| Tỷ lệ tương phản | 1000:1 (tĩnh) |
| Màu hiển thị | 16.7 triệu màu |
| Độ phủ màu | ~72% NTSC |
| Công nghệ đồng bộ | AMD FreeSync |
| Tính năng bổ sung | - Eye Saver Mode- Flicker Free- Game Mode- Eco Saving Plus |
| Cổng kết nối | - 1 x HDMI 1.4- 1 x VGA (D-Sub) |
| Âm thanh | Không tích hợp loa |
| Treo tường (VESA) | Hỗ trợ 100 × 100 mm |
| Điều chỉnh góc nghiêng | -2° đến +20° |
| Kích thước (có chân) | 612.1 x 463.3 x 217.4 mm |
| Kích thước (không chân) | 612.1 x 363.5 x 41.4 mm |
| Trọng lượng (có chân) | ~3.8 kg |
| Trọng lượng (không chân) | ~3.4 kg |
| Nguồn điện tiêu thụ | - Tiêu chuẩn: 25W- Tối đa: ~35W |
| Phụ kiện đi kèm | Cáp nguồn, cáp HDMI, sách hướng dẫn sử dụng |
| Bảo hành | 24 tháng chính hãng |
Chi tiết sản phẩm
Màn Hình SAMSUNG LS27C310EAEXXV
Tinh Giản Khung Viền, Tối Ưu Hiển Thị
Thiết Kế Không Viền Tuyệt Đẹp

Mở ra thế giới giải trí sống động không giới hạn với màn hình 3 cạnh không viền tinh giản và hiện đại, phù hợp cho mọi không gian từ văn phòng tại nhà đến nơi công sở. Khi cần ghép nối nhiều màn hình, khung viền siêu mỏng giúp “xóa” đi các khe hở để hình ảnh hiển thị luôn liền mạch ấn tượng.
*Hình ảnh mô phỏng cho mục đích minh họa
Chi Tiết Sống Động Từ Mọi Góc Nhìn
Tấm Nền IPS

Chọn góc nhìn thoải mái mà chẳng phải “hy sinh” chất lượng hình ảnh hiển thị. Bên cạnh cải thiện độ sống động và trong trẻo của màu sắc, tấm nền IPS giúp giảm thiểu hiện tượng tán xạ, tái hiện tông màu và sắc độ chân thực hơn bao giờ hết.
*Hình ảnh mô phỏng cho mục đích minh họa
Tận Hưởng Màn Game Mượt Mà
AMD FreeSync

Độ trễ càng thấp màn game càng hấp dẫn. Với công nghệ AMD Radeon FreeSync™, tần số quét được đồng bộ cùng card đồ họa để hạn chế hiện tượng giật hình khó chịu. Những pha hành động tốc độ cao cũng luôn liền mạch, mượt mà cho bạn đắm mình trọn vẹn vào màn game kịch tính.
*Hình ảnh mô phỏng cho mục đích minh họa
Cải Thiện Độ Mượt, Trọn Nhịp Cuộc Vui
Tần Số Quét 75Hz

Hình ảnh sắc nét, chuyển động mượt mà sẽ nâng tầm trải nghiệm xem. Với tần số quét 75Hz, mọi trải nghiệm giải trí như chiến game hay xem YouTube đều đạt độ ổn định và mượt mà tối ưu, giảm rõ rệt hiện tượng giật lag và bóng mờ.
Samsung LS27C310EAEXXV là một màn hình IPS 27" đáng cân nhắc cho nhu cầu văn phòng, học tập hay giải trí nhẹ nhàng. Với tần số quét 75 Hz, FreeSync, các công nghệ bảo vệ mắt và tiết kiệm năng lượng, đây là một mẫu được đánh giá là hợp lý về hiệu năng lẫn giá thành. Nếu bạn cần thêm tư vấn về việc kết nối, sử dụng, hay lựa chọn sản phẩm thay thế — cứ thoải mái gọi Hồng Vượng PC để được tư vấn nha





