Màn hình Gaming ViewSonic VX2428J 24″ Fast IPS 165Hz Gsync
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Model | ViewSonic VX2428J |
| Kích thước | 24" (hiển thị ~23.8") |
| Độ phân giải | Full HD (1920 × 1080) |
| Tấm nền | Fast IPS (IPS technology) |
| Tần số quét thực tế | 165 Hz (hỗ trợ OC lên tới 180 Hz) |
| Thời gian phản hồi | 0.5 ms (MPRT) |
| HDR | HDR10 hỗ trợ hiển thị màu sắc và độ tương phản tốt hơn |
| Công nghệ đồng bộ | AMD FreeSync™ Premium, VESA AdaptiveSync, VESA ClearMR |
| Độ sáng | 250 cd/m² (typ) |
| Độ tương phản | Tĩnh 1,000:1; động ~80 M:1 |
| Góc nhìn | 178° ngang/dọc |
| Không gian màu | sRGB ~104%; NTSC ~72% |
| Bảo vệ mắt | Flicker-Free, Low Blue Light (blue light filter) |
| Cổng kết nối | HDMI 1.4 ×2, DisplayPort 1.4 ×1, Audio out 3.5 mm ×1 |
| Loa tích hợp | 2 W ×2 |
| Tiêu thụ điện | Eco: ~17–20 W; Bình thường: ~24 W; Tối đa: ~25 W |
| Chân đế công thái học | Điều chỉnh độ cao, nghiêng, xoay, pivot |
| Treo tường VESA | 100 × 100 mm |
| Kích thước & Trọng lượng | 542 × 417-547 × 207 mm; ~3.8 kg (có chân); ~5.5 kg (cả đóng gói) |
Chi tiết sản phẩm
Màn hình Gaming ViewSonic VX2428J 24″ Fast IPS 165Hz Gsync
VX2428J sở hữu kích thước 24 inch được thiết kế riêng dành cho game thủ. Tấm nền IPS mang lại hiệu suất màn hình tốt nhất với góc nhìn cực rộng. Độ phân giải 1920×1080 sống động kết hợp với thiết kế khung không viền mang đến trải nghiệm chơi game cực kỳ phong phú.VX2428J sở hữu kích thước 24 inch được thiết kế riêng dành cho game thủ. Tấm nền IPS mang lại hiệu suất màn hình tốt nhất với góc nhìn cực rộng. Độ phân giải 1920×1080 sống động kết hợp với thiết kế khung không viền mang đến trải nghiệm chơi game cực kỳ phong phú.

TỐI ƯU HOÁ MỌI CHUYỂN ĐỘNG
Tần số quét cực cao 165Hz của OMNI VX2428J đảm bảo việc chơi game hoàn hảo và chỉnh sửa video khung hình cao mà không cần phải ép xung màn hình. Hình ảnh mượt mà, hoàn hảo mang đến cho bạn lợi thế bắn trúng mục tiêu chính xác hết lần này đến lần khác, bất kể chúng di chuyển nhanh đến đâu. Khi mọi khung hình đều được tối ưu, bạn sẽ không muốn bỏ lỡ điều gì.
TIẾN LÊN HẾT TỐC LỰC
Nhắm chính xác và phản ứng với tốc độ tối đa với thời gian phản hồi 0,5ms (MPRT) / 1ms (GTG) của OMNI VX2428J, mang đến cho bạn hiệu suất đỉnh cao và cchuyển cảnh liền mạch mà không bị nhòe. Vũ khí bí mật này sẽ giúp bạn dẫn đầu trong mọi trận leo hạng yêu thích của mình, cũng như tận hưởng mọi khung hình gay cấn trong phim.
MÀU SẮC RỰC RỠ
Tấm nền Fast IPS tốc độ cao của OMNI VX2428J mang lại khả năng hiển thị màu sắc vượt trội, cả về độ chính xác và độ sáng, để bạn có thể đắm chìm vào trong trò chơi. Thích thú với những chi tiết sống động như thật trong khi vẫn đạt được khả năng phản hồi đáng kinh ngạc. Kết hợp với góc nhìn rộng của màn hình, bạn sẽ luôn có chỗ ngồi tốt nhất trong nhà.

🔥 Trải nghiệm gaming đỉnh cao cùng ViewSonic VX2428J 24 inch Fast IPS 165Hz – tốc độ siêu mượt, màu sắc chân thực, công nghệ đồng bộ hình ảnh tiên tiến, thiết kế công thái học hiện đại.
👉 Đặt mua ngay tại Hồng Vượng PC để nhận giá ưu đãi, bảo hành chính hãng, hỗ trợ giao hàng toàn quốc.
🎁 Số lượng có hạn – đừng bỏ lỡ cơ hội nâng cấp bộ PC gaming của bạn hôm nay!






